` ps_member

सन्माननीय पं.स. सदस्यांची माहिती.

बाभुळगाव पंचायत समिती

अ.क्र. नाव पद पं.स.गण क्रं./नाव पक्ष पत्ता संपर्क
1 श्री. गौतम नामदेव लांडगे सभापती 1. घारफळ भा.ज.पा. मु.खडकसावंगा ता.बाभुळगाव 9860413976
2 श्री. हेमंत हरिभाऊ ठाकरे उपसभापती 2.वेणी भा.ज.पा. मु.नायगाव ता.बाभुळगाव 9822466006
3 सौ. रोशनी तुषार ताडाम सदस्य 3.पहूर भा.ज.पा. मु.दाभा ता.बाभुळगाव
4 सौ. सिमा किशोर दामेधर सदस्य 4. सावर भा.ज.पा. मु.गळव्हा ता.बाभुळगाव

कळंब पंचायत समिती

अ.क्र नाव पद पं.स.गण क्रं./नाव पक्ष पत्ता संपर्क
1 सौ.संजीवनी दिपक कासार सभापती 8.मेंढला काँग्रेस मु. वाढोणा खु ता.कळंब 8605844087
2 श्री.महादेव चंद्रभानजी काळे उपसभापती 6.सावरगाव काँग्रेस मु.परसोडी बु पो.सावरगाव ता.कळंब 9420233051
3 सौ. स्वाती घन:शाम दरणे सदस्य 5. कोठा अपक्ष मु.मानकापूर पो.शिरपुर ता.कळंब
4 सौ.वेणु सुभाष मेश्राम सदस्य 7.नांझा काँग्रेस मु.पो.नांझा ता.कळंब
5 श्री. विलास भिवसेन राठोड सदस्य 9.जोडमोहा काँग्रेस मु.पो.जोडमोहा ता.कळंब
6 सौ. पुजा अजय शेळके सदस्य 10. डोंगरखर्डा शिवसेना मु.पो.डोंगरखर्डा ता.कळंब

राळेगाव पंचायत समिती

अ.क्र. नाव पद पं.स.गण क्रं./नाव पक्ष पत्ता संपर्क
1 श्री.प्रविण भानुदास कोकाटे सभापती 15. वाढोणाबाजार काँग्रेस मु.रिधोरा पो.पिंपळापुर ता.राळेगाव 9673027599
2 श्री.निलेश दौलतराव रोठे उपसभापती 14. वरध काँग्रेस मु.पो.वरध ता.राळेगाव 9604020230
3 सौ. शीला मारोती सलाम सदस्य 11.जळका भा.ज.पा. मु.पो.जळका ता.राळेगाव
4 सौ.स्नेहा विजय येनोरकर सदस्य 12.धानोरा भा.ज.पा. मु.पो.धानोरा ता.राळेगाव
5 श्री. प्रशांत अमृतराव तायडे सदस्य 13.झाडगाव भा.ज.पा. मु.पिंपळखुटी पो.झाडगाव ता.राळेगाव
6 सौ.ज्योती रविंद्र खैरकार सदस्य 16.वडकी काँग्रेस मु.पो.खैरी ता.राळेगाव

मारेगाव पंचायत समिती

अ.क्र. नाव पद पं.स.गण क्रं./नाव पक्ष पत्ता संपर्क
1 सौ. शितल रविंद्र पोटे सभापती 20.वेगाव काँग्रेस मु.मंगरूळ ता. मारेगाव 7447661616
2 श्री.संजय विनायक आवारी उपसभापती 17. कुंभा शिवसेना मु.खैरगाव बुटी पो.चिंचमंडळ ता.मारेगाव 9921164586
3 श्री. श्रीकृष्ण हरिभाऊ कुमरे सदस्य 18.मार्डी काँग्रेस मु.मछिंद्रा पो.नांदेपेरा ता.मारेगाव
4 सौ. सुनिता शंकर लालसरे सदस्य 19. चिं. बोटोणी भा.ज.पा. मु.बोटोणी ता. मारेगाव

वणी पंचायत समिती

अ.क्र. नाव पद पं.स.गण क्रं./नाव पक्ष पत्ता संपर्क
1 सौ. लिशा गजानन विधाते सभापती 26.कायर भा.ज.पा. मु.आमलोन ता.वणी 9823304087
2 श्री. संजय आण्याजी पिंपळशेंडे उपसभापती 23. चिखलगाव भा.ज.पा. मु.चिखलगांव ता.वणी 9850366144
3 सौ.चंद्रज्योती सुरेश शेंडे सदस्य 21.लालगुडा भा.क.प. मु.पो.नांदेपेरा ता.वणी
4 श्री.टिकाराम मोेतीराम खाडे सदस्य 22.लाठी शिवसेना मु.ऊकणी ता.वणी
5 सौ. शिला विठ्ठल कोडापे सदस्य 24. राजूर भा.ज.पा. मु.विरकुंड पो.मोहुर्ली ता. वणी
6 श्री. महेश तात्याजी उराडे सदस्य 25.घोन्सा भा.ज.पा. मु.घोन्सा ता.वणी
7 सौ. वर्षा मोरोपंत पोतराजे सदस्य 27.शिरपूर शिवसेना मु.वारगांव ता.वणी
8 श्री. संजय पुरुषोत्तम निखाडे सदस्य 28. शिंदोला शिवसेना मु.शिंदोला ता.वणी

झरी-जामणी पंचायत समिती

अ.क्र. नाव पद पं.स.गण क्रं./नाव पक्ष पत्ता संपर्क
1 सौ. लता आनंदराव आत्राम सभापती 32.मुकुटबन भा.ज.पा. मु.पो.अडेगांव ता. झरी 9767178406
2 श्री. नागोराव वामन उरवते उपसभापती 31. पाटण काँग्रेस मु.चालबर्डी पो.पाटण ता.झरी 9922748750
3 श्री.राजेश्वर लक्ष्मण गोंड्रावार सदस्य 29.माथार्जुन भा.ज.पा. मु.मांडवी पो.पाटणबोरी ता.झरी
4 सौ. प्रणिता चंद्रकांत घुगुल सदस्य 30. कोसारा शिवसेना मु.पांढरकवडा लहान पो.मार्की बु ता. झरी

केळापूर पंचायत समिती

अ.क्र. नाव पद पं.स.गण क्रं./नाव पक्ष पत्ता संपर्क
1 श्री. राजेश शंकर पसलावार सभापती 40.पाटणबोरी शिवसेना मु.पिंपी बोरी पो.पाटणबोरी ता. केळापूर 9326891141
2 श्री.संतोष मधुकर बोडेवार उपसभापती 38. आकोली (बु.) शिवसेना मु.वांजरी ता.केळापूर 8308956957
3 श्री.पंकज गणेश तोडसाम सदस्य 33.मोहदा शिवसेना मु.पो.रुंझा ता.केळापूर
4 श्री. नरेंद्र रामचंद्र नंदुरकर सदस्य 34.करंजी रोड राष्ट्रवादी मु. पो.मुंझाळा ता. केळापूर
5 सौ. उज्वला प्रशांत बोंडे सदस्य 35. खैरगाव (बु.) काँग्रेस मु. पो.उमरी ता. केळापूर
6 सौ. शिलाताई नागोराव गेडाम सदस्य 36.सायखेडा भा.ज.प. मु.वाघोली पो.सोनबर्डी ता. केळापूर
7 सौ. अनुराधा कैलास वेट्टी सदस्य 37.पहापळ शिवसेना मु.पहापळ ता. केळापूर
8 सौ. इंदु विरेंद्र मिसेवार सदस्य 39.बोथ शिवसेना मु.टेंभी पो.सुन्ना ता.केळापूर

घाटंजी पंचायत समिती

अ.क्र. नाव पद पं.स.गण क्रं./नाव पक्ष पत्ता संपर्क
1 सौ. कालिंदा रणधिर आत्राम सभापती 42.शिवणी भा.ज.पा. मु.पो.राजुरवाडी ता.घाटंजी 9604734336
2 सौ. निता आकाश जाधव उपसभापती 45.शिरोली भा.ज.पा. मु.किन्ही ता.घाटंजी 9623357778
3 श्री. अभिषेक शंकरराव ठाकरे सदस्य 41. मानोली भा.ज.पा. मु.आमडी पो.शिरोली ता.घाटंजी
4 श्री. सुहास सुभाषचंद्र देशमुख सदस्य 43. पारवा शिवसेना मु.पो.पारवा ता.घाटंजी
5 सौ.नयना जिवन मुद्देलवार सदस्य 44.कुर्ली भा.ज.पा. मु.वघार टाकळी ता.घाटंजी
6 सौ. पुष्पा दिलीप कोवे सदस्य 46.पार्डी (न.) अपक्ष मु.पाटापांगरा ता.घाटंजी

यवतमाळ पंचायत समिती

अ.क्र. नाव पद पं.स.गण क्रं./नाव पक्ष पत्ता संपर्क
1 श्री.एकनाथ पंजाब तुमकर सभापती 47.आसोला शिवसेना मु. पो.कापरा ता.जि.यवतमाळ 9404456047
2 श्री.गजानन रामकृष्ण पाटील उपसभापती 52.अकोलाबाजार शिवसेना मु.पो.सालोड(कृष्णापुर) ता.जि.यवतमाळ 9404456047
3 सौ. सुनंदा प्रदिप भुजाडे सदस्य 48.तळेगाव भा.ज.पा. मु.सावरगड ता.जि.यवतमाळ
4 सौ. नंदा ज्ञानेश्वर लडके सदस्य 49.चिचघाट शिवसेना मु.पो.चिचघाट ता.जि.यवतमाळ
5 सौ.उज्वला राजेंद्र गावंडे सदस्य 50.येळाबारा काँग्रेस मु.सुकळी पो.येळाबारा ता. जि.यवतमाळ
6 सौ.सुनिता सुभाष मडावी सदस्य 51.हिवरी भा.ज.पा. मु.पो.हिवरी ता.जि.यवतमाळ
7 श्री.नरसिंग राजपुत उर्फ नरेश ठाकुर सदस्य 53.तिवसा राष्ट्रवादी मु.बोथबोडन पो.अर्जुना ता.जि.यवतमाळ
8 सौ. कांता संजय कांबळे सदस्य 54.रुई शिवसेना मु.मंगरूळ पो.बेलोरा ता.जि.यवतमाळ

नेर पंचायत समिती

1 नाव पद पं.स.गण क्रं./नाव पक्ष पत्ता संपर्क
1 सौ. मनिषा उमेश गोळे सभापती 56.वटफळी शिवसेना मु. पो.पाथ्रड गोळे ता.नेर 9404456047
2 श्री.समिर प्रकाश माहुरे उपसभापती 59.मालखेड (बु.) शिवसेना मु.विरगव्हाण पो.मालखेड ता.नेर 8806687357
3 श्री. रमेश विश्वनाथ बुरांडे सदस्य 55.अडगाव शिवसेना मु.पो.खरडगांव ता.नेर
4 श्री.भिमराव धर्मपाल खोब्रागडे सदस्य 57.मांगलादेवी शिवसेना मु.मंगरूळ पो.मांगलादेवी ता.नेर
5 सौ. मधुमती रविंद्र चव्हाण सदस्य 58.सोनवाढोणा शिवसेना मु.सोनवाढोणा ता.नेर
6 सौ.कविता माधव राठोड सदस्य 60. चिकणी (डो.) काँग्रेस मु.बाणगांव ता.नेर

दारव्हा पंचायत समिती

अ.क्र. नाव पद पं.स.गण क्रं./नाव पक्ष पत्ता संपर्क
1 सौ. उषा प्रेमसिंग चव्हाण सभापती 68.डोल्हारी शिवसेना मु. पो.खोपडी बु ता.दारव्हा 8888043921
2 श्री. पंडीत दत्ता राठोड उपसभापती 70.महागाव कसबा शिवसेना मु.पो.लाखखिंड ता.दारव्हा 9112477111
3 सौ. सिंधु रमेश राठोड सदस्य 61. तळेगाव शिवसेना मु.पो.तळेगांव ता.दारव्हा
4 श्री. साहेबराव शेषराव कराळे सदस्य 62. बोरी खुर्द शिवसेना मु.पो.बोरी खु ता.दारव्हा
5 सौ. शारदा यशवंत दुधे सदस्य 63.लाडखेड शिवसेना मु.पो.लाडखेड ता.दारव्हा
6 सौ. शारदा महादेव मडावी सदस्य 64.वडगाव गाढवे शिवसेना मु.पो.उचेगांव ता.दारव्हा
7 सौ. सुनिता प्रकाश राऊत सदस्य 65.लोही शिवसेना मु.पो.लोही ता.दारव्हा
8 श्री. संतोष विष्णू ठाकरे सदस्य 66.चिखली अपक्ष मु.बोदेगांव पो.हातोला ता.दारव्हा
9 सौ. सविता रमेश जाधव सदस्य 67.भांडेगाव शिवसेना मु.पो.मांगकिन्ही ता.दारव्हा
10 श्री. नामदेव रेवाजी जाधव सदस्य 69.सायखेड शिवसेना मु.पिंप्री खु पो.दहेली ता.दारव्हा

आर्णी पंचायत समिती

अ.क्र. नाव पद पं.स.गण क्रं./नाव पक्ष पत्ता संपर्क
1 श्री. सुर्यकांत शंकरलाल जयस्वाल सभापती 77.ईचोरा काँग्रेस मु.इचोरा पो.राणीधानोरा ता.आर्णी 8805630820
2 सौ.पपीता संतोष भाकरे उपसभापती 73. बोरगाव (दा.) भा.ज.पा. मु.कुऱ्हा पो.तळणी ता.आर्णी 9420044151
3 श्री. विलास रामभाऊ अगलधरे सदस्य 71.लोणी काँग्रेस मु.देवगांव पो.लोणी ता.आर्णी
4 श्री. अनुपकुमार राजेंद्र जाधव सदस्य 72.जवळा शिवसेना मु.खंडाळा पो.जवळा ता.आर्णी
5 सौ.ज्योती संदिप उपाध्ये सदस्य 74. भंडारी (ज.) काँग्रेस मु.पो.महाळुंगी ता.आर्णी
6 सौ. सविता भारत राठोड सदस्य 75. देऊरवाडी (बु.) काँग्रेस मु.देउरवाडी पो.चिखली ता.आर्णी
7 श्री. श्रीकांत वसंतराव राठोड सदस्य 76. सुकळी शिवसेना मु.उमरी इ पो.दाभडी ता.आर्णी
8 सौ. प्रियतमा अनिल बनसोड सदस्य 78.सावळी सदोबा भा.ज.पा. मु.कोपेश्वर पो.उमरी काप. ता.आर्णी

दिग्रस पंचायत समिती

अ.क्र. नाव पद पं.स.गण क्रं./नाव पक्ष पत्ता संपर्क
1 श्री. विनोद आत्माराम जाधव सभापती 82.डेहणी शिवसेना मु.डोळंबा पो.चिखली ता.दिग्रस 9673058894
2 श्री. केशव सुदाम राठोड उपसभापती 79. मोख शिवसेना मु.पो.साखरा ता.दिग्रस 9604665222
3 सौ. अनिता दिवाकर राठोड सदस्य 80.आरंभी शिवसेना मु.पो.आरंभी ता.दिग्रस
4 सौ. दिपाली संतोष लाखाडे सदस्य 81.कलगाव भा.ज.पा. मु.पो.तुपटाकळी ता.दिग्रस
5 श्री. अरविंद प्रल्हाद गादेवार सदस्य 83.मांडवा भा.ज.पा. मु.मांडवा पो.हरसुल ता.दिग्रस
6 सौ.सुलोचना रुतुराज कांबळे सदस्य 84.सिंगद काँग्रेस मु.पो.विठाळा ता.दिग्रस

पुसद पंचायत समिती

अ.क्र. नाव पद पं.स.गण क्रं./नाव पक्ष पत्ता संपर्क
1 श्री. देवबाराव शेषराव मस्के सभापती 97.शेलू (बु.) राष्ट्रवादी मु.वेणी खु.पो.हर्षी ता.पुसद 9822441678
2 श्री. गणेश नामदेव पागीरे उपसभापती 100.शेंबाळपिंप्री शिवसेना मु.शेंबाळपिंप्री ता.पुसद 9420119775
3 सौ.सरिता रुपेश जाधव सदस्य 85.भंडारी भा.ज.पा. मु.गहुली ता.पुसद
4 श्री.किसन हनवंता मळघने सदस्य 86. मोहा (ई.) भा.ज.पा. मु.जवाहरनगर धुंदी ता.पुसद
5 सौ.सुनिता सुधाकर जाधव सदस्य 87.गायमुखनगर भा.ज.पा. मु.गायमुखनगर ता.पुसद
6 श्री.अशोक विठ्ठलराव राऊत सदस्य 88.पार्डी भा.ज.पा. मु.पो.भोजला ता.पुसद
7 सौ. छाया अर्जुन हगवणे सदस्य 89.जांबबाजार राष्ट्रवादी मु.वडगांव पो.चिखली ता.पुसद
8 सौ. जिजाबाई मधुकर राठोड सदस्य 90.पांढुर्णा (खु.) राष्ट्रवादी मु.उडदी पो.ब्राम्हणगांव ता.पुसद
9 सौ. कल्पना प्रशांत गडदे सदस्य 91.बेलोरा (बु.) राष्ट्रवादी मु.बेलोरा बु. ता.पुसद
10 श्री. मोतीराम नरसिंग राठोड सदस्य 92.आडगाव भा.ज.पा. मु.पो.फेट्रा ता.पुसद
11 सौ. संगिता संतोष बोके सदस्य 93.धनसळ राष्ट्रवादी मु.जवळी पो.आडगांव ता.पुसद
12 सौ.रंजना विजय भेलके सदस्य 94.श्रीरामपूर भा.ज.पा. मु.विवेकानंद कॉलनी श्रीरामपूर ता.पुसद
13 श्री.देवेंद्र अंबादासजी खडसे सदस्य 95.काकडदाती राष्ट्रवादी मु.काकडदाती पो.बोरी खु ता.पुसद
14 श्री.भगवान केशवराव भाकरे सदस्य 96.बोरी(खु.) राष्ट्रवादी मु.पो.बोरी खु.ता.पुसद
15 श्री. गजानन किसन फोपसे सदस्य 98.शिळोणा राष्ट्रवादी मु.पाथरवाडी पो.गौळ ता.पुसद
16 सौ. कोशल्या सुधाकर कांबळे सदस्य 99.ईसापूर भा.ज.पा. मु.जवळा पो.मोप ता.पुसद

महागाव पंचायत समिती

अ.क्र. नाव पद पं.स.गण क्रं./नाव पक्ष पत्ता संपर्क
1 श्री. गजानन अर्जुन कांबळे सभापती 106. गुंज काँग्रेस मु.पो.गुंज ता.महागांव 9819165222
2 श्री.संजय दौलतराव राठोड उपसभापती 105. पेढी (ई.) राष्ट्रवादी मु.सुधाकरनगर पो.पेढी ई पो.ता.महागांव 9922166727
3 सौ. कविता सुदाम काळे सदस्य 101.साई (ई.) राष्ट्रवादी मु.ब्रम्ही पो.कासोळा ता.महागांव
4 सौ. अनिता देवसिंग चव्हाण सदस्य 102.काळी (दौ.) राष्ट्रवादी मु.तुळशीनगर पो.काळी दौ.ता.महागांव
5 सौ. जनाबाई जयवंता जाधव सदस्य 103.पोखरी (ई.) काँग्रेस मु.तिवरंग पो.पोहडूळ ता.महागांव
6 सौ. स्नेहा संदीप ठाकरे सदस्य 104.हिवरा राष्ट्रवादी मु.करंजखेड पो.अंबोडा ता.महागांव
7 श्री. शिवाजी बाळासाहेब देशमुख सदस्य 107.सवना काँग्रेस मु.पो.सवना ता.महागांव
8 श्री. अर्जुन तुकाराम राठोड सदस्य 108.मोरथ मा.क.पा. मु.टेंभुरधरा पो.गौळ ता.महागांव
9 श्री.रामचंद्र भगवान तंबाखे सदस्य 109.मुडाणा शिवसेना मु.पो.मुडाणा ता.महागांव
10 सौ. बेबी बाबुसिंग मुडे सदस्य 110.फुलसावंगी राष्ट्रवादी मु.चिल्ली पो.निंगणुर ता.महागांव

उमरखेड पंचायत समिती

अ.क्र. नाव पद पं.स.गण क्रं./नाव पक्ष पत्ता संपर्क
1 श्री. प्रविण तुकाराम मिरासे सभापती 114. बिटरगाव (बु.) शिवसेना मु.अकोली ता.उमरखेड 9637893500
2 सौ.विशाखा शंकर जाधव उपसभापती 112.कुरई राष्ट्रवादी मु.घमापूर ता.उमरखेड 9623612441
3 सौ. प्रेमबाई कानबाराव भुसाळे सदस्य 111. निंगनूर राष्ट्रवादी मु.पिरंजी ता.उमरखेड
4 श्री. धनराज गणपत तगरे सदस्य 113.दराटी भा.ज.पा. मु.परोटी ता.उमरखेड
5 सौ. कमल रमेश पराते सदस्य 115.ढाणकी राष्ट्रवादी मु.ढाणकी ता.उमरखेड
6 श्री.नयनदिप गंगाधर पुदलवाड सदस्य 116. ब्राम्हणगाव काँग्रेस मु.ब्राम्हणगांव ता.उमरखेड
7 सौ. संगीता दशरथ वानखेडे सदस्य 117. सुकळी (ज.) काँग्रेस मु.सुकळी ता.उमरखेड
8 सौ.सुमित्रा गोपीचंद दोडके सदस्य 118.पोफाळी शिवसेना मु.पोफाळी ता.उमरखेड
9 श्री.प्रज्ञानंद विजय खडसे सदस्य 119. मुळावा काँग्रेस मु.मुळावा ता.उमरखेड
10 श्री. गजानन दादाराव सोळंके सदस्य 120. बेलखेड शिवसेना मु.पळशी ता.उमरखेड
11 श्री. बालाजी काशीनाथ आगलावे सदस्य 121. विडूळ काँग्रेस मु.विडुळ ता.उमरखेड
12 सौ. रक्षा अरविंद माने सदस्य 122.चातारी काँग्रेस मु.चातारी ता.उमरखेड